Physiotherapy advanced equipment
NLSH ohf.
Nýr Landspítali ohf. - The New Landspitali University Hospital (hereinafter referred to as “NLSH” or the “Purchaser”), and Landspitali (hereinafter referred to as “LSH” or the “Purchaser”) invite tenders for: Physiotherapy advanced equipment for the rehabilitation department of Grensás Reykjavík Iceland. as further specified in this Invitation to Tender (ITT) and accompanying documents.
LokafresturDeadline 2026-10-05
Hver? Hvað?- • Geislalækninga-, vélameðferðar-, rafmeðferðar- og sjúkraþjálfunartæki › Sjúkraþjálfunartæki
- • Geislalækninga-, vélameðferðar-, rafmeðferðar- og sjúkraþjálfunartæki › Vélameðferðartæki
- • Oslo og Viken › Oslo
- • Ísland › Höfuðborgarsvæði
Saga innkaupa
| Dagsetning | Skjal |
|---|---|
| 2026-09-01 | Útboðsauglýsing |
Útboðsauglýsing (2026-09-01)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Physiotherapy advanced equipment
Tilvísunarnúmer:
Stutt lýsing:
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Sjúkraþjálfunartæki 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
Þessi innkaup henta einnig litlum og meðalstórum fyrirtækjum (SMF) ✅
Viðbótarvörur/-þjónusta: Vélameðferðartæki 📦
Póstföng: Grensásdeild Landspítala við Álmgerði 1
Póstnúmer: 108
Borg: Reykjavik
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 6 mánuðir
Gildistími samningsins, rammasamningsins eða dýnamíska innkaupakerfisins
Þessi samningur er háður endurnýjun ✅
Upplýsingar um valkosti
Valkostir ✅
Lýsing á valkostum:
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-10-05 13:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-10-05 13:15:00 📅
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 267 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2026-10-05 13:15:00 📅
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Frestur til að óska eftir viðbótarupplýsingum: 2026-09-27 00:00:00 📅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: NLSH ohf.
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Áætlun og innkaup
Póstföng: Alaskareiturinn við burknagötu
Póstnúmer: 121
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Annas Jón Sigmundsson
Tölvupóstur: annas@nlsh.is 📧
Sími: +354 5516010 📞
Vefslóð: http://www.nlsh.is 🌏
Tegund kaupanda
Svæðisbundið eða staðbundið yfirvald
Aðalstarfsemi
Almenn opinber þjónusta
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=98387 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=98387&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
Póstföng: Borgartúni 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is/ 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Nafn og heimilisföng
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2026/S 170-607788 (2026-09-01)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Physiotherapy advanced equipment
Tilvísunarnúmer:
I0228
Stutt lýsing:
Nýr Landspítali ohf. - The New Landspitali University Hospital (hereinafter referred to as “NLSH” or the “Purchaser”), and Landspitali (hereinafter referred to as “LSH” or the “Purchaser”) invite tenders for: Physiotherapy advanced equipment for the rehabilitation department of Grensás Reykjavík Iceland. as further specified in this Invitation to Tender (ITT) and accompanying documents.
Sýna meira
Vörur/þjónusta: Sjúkraþjálfunartæki 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
I0228
Þessi innkaup henta einnig litlum og meðalstórum fyrirtækjum (SMF) ✅
Viðbótarvörur/-þjónusta: Vélameðferðartæki 📦
Póstföng: Grensásdeild Landspítala við Álmgerði 1
Póstnúmer: 108
Borg: Reykjavik
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 6 mánuðir
Gildistími samningsins, rammasamningsins eða dýnamíska innkaupakerfisins
Þessi samningur er háður endurnýjun ✅
Upplýsingar um valkosti
Valkostir ✅
Lýsing á valkostum:
The Purchaser has a unilateral option, but not an obligation, to exercise the following options by written notice to the Supplier within four (4) years from the contract signature date:
Purchase of Additional Equipment: To purchase additional units of the same equipment specified in this tender. The price for such equipment shall be subject to adjustment according to the Eurostat Production Price Index (PPI) for medical devices, calculated from the contract signature date to the date of the notice of exercising the option.
Purchase of Service and Maintenance: To enter into a separate service and maintenance agreement for all equipment purchased under the contract. The Tenderer shall submit a separate price list for such services in Appendix 1.
Sýna meira
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-10-05 13:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-10-05 13:15:00 📅
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 267 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2026-10-05 13:15:00 📅
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Frestur til að óska eftir viðbótarupplýsingum: 2026-09-27 00:00:00 📅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: NLSH ohf.
Innlent skráningarnúmer:
5008100410
Deild: Áætlun og innkaup
Póstföng: Alaskareiturinn við burknagötu
Póstnúmer: 121
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Annas Jón Sigmundsson
Tölvupóstur: annas@nlsh.is 📧
Sími: +354 5516010 📞
Vefslóð: http://www.nlsh.is 🌏
Tegund kaupanda
Svæðisbundið eða staðbundið yfirvald
Aðalstarfsemi
Almenn opinber þjónusta
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=98387 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=98387&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
5107770429
Póstföng: Borgartúni 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is/ 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Nafn og heimilisföng
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2026/S 170-607788 (2026-09-01)
Ný innkaup í tengdum flokkum 🆕
- Læknisbúnaður, lyf og persónulegar umhirðuvörur (2 ný innkaup)