Volumetric and Syringe Infusion Pumps
Landspítali Háskólasjúkrahús
Landspítali - University hospital calls for tender for Volumetric and Syringe Infusion Pumps. Further description is in the tender documents available electronically from Mercell Tendsign procurement portal.
LokafresturLokafrestur móttöku tilboða var 2026-02-19. Innkaupin voru birt 2026-01-14.
SeljendurEftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:
Hver? Hvað? Hvar?- • Oslo og Viken › Oslo
- • Ísland › Höfuðborgarsvæði
Saga innkaupa
| Dagsetning | Skjal |
|---|---|
| 2026-01-14 | Útboðsauglýsing |
| 2026-02-06 | Útboðsauglýsing |
| 2026-09-02 | Tilkynning um veitingu samnings |
Útboðsauglýsing (2026-01-14)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Volumetric and Syringe Infusion Pumps
Tilvísunarnúmer:
Stutt lýsing:
Vörur/þjónusta: Tæki og áhöld fyrir innrennsli 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 5 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-02-19 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-02-19 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 142 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2026-02-19 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Ragnar Davíðsson
Tölvupóstur: ragnard@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=80958 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=80958&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Endurskoðunaraðili
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: See procurement Documents
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2026/S 010-027259 (2026-01-14)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Volumetric and Syringe Infusion Pumps
Tilvísunarnúmer:
35005
Stutt lýsing:
Landspítali - University hospital calls for tender for Volumetric and Syringe Infusion Pumps. Further description is in the tender documents available electronically from Mercell Tendsign procurement portal.
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Tæki og áhöld fyrir innrennsli 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
35005
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 5 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-02-19 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-02-19 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 142 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2026-02-19 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer:
5003002130
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Ragnar Davíðsson
Tölvupóstur: ragnard@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=80958 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=80958&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Endurskoðunaraðili
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: See procurement Documents
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2026/S 010-027259 (2026-01-14)
Útboðsauglýsing (2026-02-06)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-03-12 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-03-12 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2026-03-12 13:00:00 📅
Frekari upplýsingar
Upplýsingar um tilkynningu
Æskileg birtingardagsetning: 2026-03-12Z 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer:
Auðkennisnúmer hluta:
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: bd009716-6540-44c7-ae2d-4177c2c8b689-01
Heimild: OJS 2026/S 050-173616 (2026-02-06)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-03-12 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-03-12 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2026-03-12 13:00:00 📅
Frekari upplýsingar
Upplýsingar um tilkynningu
Æskileg birtingardagsetning: 2026-03-12Z 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer:
PROCEDURE
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: bd009716-6540-44c7-ae2d-4177c2c8b689-01
Heimild: OJS 2026/S 050-173616 (2026-02-06)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 550 000 000 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): ITT Document
Gæðaforsenda (vægi): 8848
Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)
Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur ✅
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta:
Dagsetning samningsgerðar: 2026-07-21 📅
Heiti: Volumetric and Syringe Infusion Pumps-B. Braun Medical as
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 550 000 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Auðkenni hluta eða hóps hluta:
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: B. Braun Medical as
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Salg
Póstföng: Kjernåsveien 13b
Póstnúmer: 3142
Póstbær: Vestskogen
Svæði: Innlandet 🏙️
Land: Noregur 🇳🇴
Tengiliður: Runi Johansen
Tölvupóstur: runi.johansen@bbraun.com 📧
Sími: 33351800 📞
Stærð sigurvegara: Lítill
Auðkenni tilboðs:
Nafn: Inter ehf
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Vörusala
Póstföng: Sóltún 20
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Þorvaldur Sigurðsson
Tölvupóstur: inter@inter.is 📧
Sími: +3545510230 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 0 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Líftækni ehf / Life technology
Innlent skráningarnúmer:
Póstföng: Akralind 8
Póstnúmer: 201
Póstbær: Kópavogur, Iceland
Tengiliður: Kolbeinn Sigurdsson
Tölvupóstur: kolbeinn@liftaekni.is 📧
Sími: +3544149100 📞
Heimild: OJS 2026/S 170-609299 (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 550 000 000 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): ITT Document
Gæðaforsenda (vægi): 8848
Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)
Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur ✅
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Dagsetning samningsgerðar: 2026-07-21 📅
Heiti: Volumetric and Syringe Infusion Pumps-B. Braun Medical as
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 550 000 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Volumetric and Syringe Infusion Pumps
Auðkenni hluta eða hóps hluta:
LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: B. Braun Medical as
Innlent skráningarnúmer:
914113172
Deild: Salg
Póstföng: Kjernåsveien 13b
Póstnúmer: 3142
Póstbær: Vestskogen
Svæði: Innlandet 🏙️
Land: Noregur 🇳🇴
Tengiliður: Runi Johansen
Tölvupóstur: runi.johansen@bbraun.com 📧
Sími: 33351800 📞
Stærð sigurvegara: Lítill
Auðkenni tilboðs:
Volumatric and Syringe Infusion pumps arcomed
Nafn: Inter ehf
Innlent skráningarnúmer:
5601032710
Deild: Vörusala
Póstföng: Sóltún 20
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Þorvaldur Sigurðsson
Tölvupóstur: inter@inter.is 📧
Sími: +3545510230 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 0 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Tilboð frá Líftækni - Volumetric and Syringe Infusion Pumps
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Líftækni ehf / Life technology
Innlent skráningarnúmer:
6209151490
Póstföng: Akralind 8
Póstnúmer: 201
Póstbær: Kópavogur, Iceland
Tengiliður: Kolbeinn Sigurdsson
Tölvupóstur: kolbeinn@liftaekni.is 📧
Sími: +3544149100 📞
Heimild: OJS 2026/S 170-609299 (2026-09-02)
Ný innkaup í tengdum flokkum 🆕