Unified Storage system for Landspitali

Landspítali Háskólasjúkrahús

Landspítali - University hospital calls for tender for unified storage system. Further description is in the Tender Documents available electronically from the Mercell Tendsign procurement portal.

Lokafrestur

Lokafrestur móttöku tilboða var 2025-10-15. Innkaupin voru birt 2025-09-08.

Seljendur

Eftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:

Hver? Hvað? Hvar?
Saga innkaupa
Dagsetning Skjal
2025-09-08 Útboðsauglýsing
2025-09-23 Útboðsauglýsing
2026-09-02 Tilkynning um veitingu samnings
Útboðsauglýsing (2025-09-08)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Unified Storage system for Landspitali
Tilvísunarnúmer: 35037
Stutt lýsing:
Landspítali - University hospital calls for tender for unified storage system. Further description is in the Tender Documents available electronically from the Mercell Tendsign procurement portal.
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Netþjónar 📦
Lýsing
Innra auðkenni: 35037
Póstföng: Skaftahlíð 24
Póstnúmer: 104
Borg: Reykjavik
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 5 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000

Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-10-15 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-10-15 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 174 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2025-10-15 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar
Rafrænar greiðslur verða notaðar

Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer: 5003002130
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Ragnar Davíðsson
Tölvupóstur: ragnard@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=68805 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=68805&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer: Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Endurskoðunaraðili
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: 20 days
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2025/S 173-591082 (2025-09-08)
Útboðsauglýsing (2025-09-23)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-10-23 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-10-23 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-10-23 13:00:00 📅

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Endurskoðunaraðili

Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer: ORG-0002
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: a56f66a6-2362-4a55-bf61-ab7967be32d3-01
Heimild: OJS 2025/S 183-622827 (2025-09-23)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 58 000 000 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): See Tender Documents
Gæðaforsenda (vægi): 100

Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)

Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Dagsetning samningsgerðar: 2025-11-11 📅
Heiti: Almennar upplýsingar-Sensa ehf.
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 0 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: OK Storage for LSH
Auðkenni hluta eða hóps hluta: LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Opin kerfi
Innlent skráningarnúmer: 4201032040
Deild: Vörusala
Póstföng: Hofdabakki 9
Póstnúmer: 110
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Emil gunnar einarsson
Tölvupóstur: emil@ok.is 📧
Sími: +3545701000 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 58 000 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: LSH Miðlæg gagnastæða
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Sensa ehf.
Innlent skráningarnúmer: 4802022520
Póstföng: Armuli 31
Póstnúmer: 108
Tengiliður: Gunnar Ólafsson
Tölvupóstur: sala@sensa.is 📧
Sími: +3544251500 📞
Auðkenni tilboðs: PureStorage - C90R5
Nafn: Impact Data solutions ehf.
Innlent skráningarnúmer: 5909241130
Póstföng: Austurvegur 20
Póstnúmer: 800
Póstbær: 800
Tengiliður: Edison Banushi
Tölvupóstur: edison.banushi@impactds.com 📧
Sími: +3548621064 📞
Heimild: OJS 2026/S 170-608802 (2026-09-02)