Ophthalmic Operating Microscope for Landspítali - University hospital

Landspítali Háskólasjúkrahús

Landspítali - University hospital calls for tender for Ophthalmic Operating Microscope. Further description is in the tender documents available electronically from Mercell Tendsign procurement portal.

Lokafrestur

Lokafrestur móttöku tilboða var 2025-09-11. Innkaupin voru birt 2025-06-24.

Seljendur

Eftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:

Hver? Hvað? Hvar?
Saga innkaupa
Dagsetning Skjal
2025-06-24 Útboðsauglýsing
2025-09-03 Útboðsauglýsing
2026-09-02 Tilkynning um veitingu samnings
Útboðsauglýsing (2025-06-24)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Ophthalmic Operating Microscope for Landspítali - University hospital
Tilvísunarnúmer: 35041
Stutt lýsing:
Landspítali - University hospital calls for tender for Ophthalmic Operating Microscope. Further description is in the tender documents available electronically from Mercell Tendsign procurement portal.
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Augnlækningabúnaður 📦
Lýsing
Innra auðkenni: 35041
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 2 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000

Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-09-11 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-09-11 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 177 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2025-09-11 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar
Rafrænar greiðslur verða notaðar

Lagalegar, efnahagslegar, fjárhagslegar og tæknilegar upplýsingar
Skilyrði fyrir þátttöku
Útilokunarástæða:
Barnavinna og aðrar tegundir mansals
Brot á skyldum á sviði félagsmálaréttar
Brot á skyldum á sviði umhverfisréttar
+ 12 til viðbótar
Brot á skyldum á sviði vinnuréttar
Gjaldþrot
Greiðsla almannatryggingagjalda
Greiðsla skatta
Greiðsluþrot
Hryðjuverkabrot eða brot tengd hryðjuverkastarfsemi
Peningaþvætti eða fjármögnun hryðjuverka
Sambærileg staða og gjaldþrot samkvæmt landslögum
Samkomulag við kröfuhafa
Spilling
Svik
Þátttaka í skipulagðri glæpastarfsemi
Lýsing á útilokunarástæðum: As stated in Tender Documents

Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer: 5003002130
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Ragnar Davíðsson
Tölvupóstur: ragnard@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=63640 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=63640&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer: Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Yfirskattanefnd
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2025/S 120-412514 (2025-06-24)
Útboðsauglýsing (2025-09-03)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-09-18 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-09-18 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-09-18 13:00:00 📅

Frekari upplýsingar
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer: Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Yfirskattanefnd
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: 20 days

Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer: PROCEDURE
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: 0d6f139f-015e-4ec5-886c-dee5e00d2350-01
Heimild: OJS 2025/S 169-578778 (2025-09-03)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 2 500 000 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): See Tender Documents
Gæðaforsenda (vægi): 100

Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)

Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Dagsetning samningsgerðar: 2025-11-18 📅
Heiti: Ophthalmic Operating Microscope-MEDOR
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 1
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 25 000 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: Leica aðgerðasmásjá MEDOR
Auðkenni hluta eða hóps hluta: LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Medor
Innlent skráningarnúmer: 6401080100
Deild: Vörusala
Póstföng: Reykjavíkurvegur 74
Póstnúmer: 220
Póstbær: Hafnarfjörður
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Sigtryggur Hilmarsson
Tölvupóstur: sh@medor.is 📧
Sími: +354 412700 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Heimild: OJS 2026/S 170-607087 (2026-09-02)