ICU Beds for Landspitali Hospital
Landspítali Háskólasjúkrahús
Landspítali University hospital calls for tender for ICU beds. Further information is in the Tender Documents available from the Mercell Tendsign procurement portal.
LokafresturLokafrestur móttöku tilboða var 2025-10-28. Innkaupin voru birt 2025-09-23.
SeljendurEftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:
Hver? Hvað? Hvar?- • Oslo og Viken › Oslo
- • Ísland › Höfuðborgarsvæði
Saga innkaupa
| Dagsetning | Skjal |
|---|---|
| 2025-09-23 | Útboðsauglýsing |
| 2025-10-17 | Útboðsauglýsing |
| 2025-11-05 | Útboðsauglýsing |
| 2025-11-28 | Útboðsauglýsing |
| 2026-09-02 | Tilkynning um veitingu samnings |
Útboðsauglýsing (2025-09-23)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: ICU Beds for Landspitali Hospital
Tilvísunarnúmer:
Stutt lýsing:
Vörur/þjónusta: Sjúkrarúm 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 4 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-10-28 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-10-28 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 199 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2025-10-28 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Sigurborg Eyjólfsdóttir
Tölvupóstur: sigurbor@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=70251 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=70251&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Nafn og heimilisföng
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: 20 days after announcement of contract award
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2025/S 184-629018 (2025-09-23)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: ICU Beds for Landspitali Hospital
Tilvísunarnúmer:
35049
Stutt lýsing:
Landspítali University hospital calls for tender for ICU beds. Further information is in the Tender Documents available from the Mercell Tendsign procurement portal.
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Sjúkrarúm 📦
Lýsing
Innra auðkenni:
35049
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 4 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð ✅
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-10-28 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-10-28 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 199 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2025-10-28 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar ✅
Rafrænar greiðslur verða notaðar ✅
Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer:
5003002130
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Sigurborg Eyjólfsdóttir
Tölvupóstur: sigurbor@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=70251 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=70251&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið
Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer:
Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Borgartún 21
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Þjónusta sem upplýsingar um endurskoðunarferlið er hægt að fá hjá
Sama og: Nafn og heimilisföng
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: 20 days after announcement of contract award
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2025/S 184-629018 (2025-09-23)
Útboðsauglýsing (2025-10-17)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-11-11 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-11-11 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-11-11 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer:
Auðkennisnúmer hluta:
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: 19293c4f-fef3-47af-aa59-1e1b8f17949b-01
Heimild: OJS 2025/S 201-686479 (2025-10-17)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-11-11 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-11-11 13:00:00 📅
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-11-11 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Kaflanúmer:
PROCEDURE
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: 19293c4f-fef3-47af-aa59-1e1b8f17949b-01
Heimild: OJS 2025/S 201-686479 (2025-10-17)
Útboðsauglýsing (2025-11-05)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-12-04 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-12-04 13:00:00 📅
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 185 dagar
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-12-04 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Auðkennisnúmer hluta:
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: dcd256a5-8201-4c43-9da9-174051d3d964-01
Heimild: OJS 2025/S 215-741134 (2025-11-05)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-12-04 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-12-04 13:00:00 📅
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 185 dagar
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2025-12-04 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: dcd256a5-8201-4c43-9da9-174051d3d964-01
Heimild: OJS 2025/S 215-741134 (2025-11-05)
Útboðsauglýsing (2025-11-28)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-01-15 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-01-15 13:00:00 📅
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 162 dagar
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2026-01-15 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Auðkennisnúmer hluta:
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: ebf600b3-ffc0-4333-90a4-377d11271aea-01
Heimild: OJS 2025/S 231-793491 (2025-11-28)
Ferli
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2026-01-15 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2026-01-15 13:00:00 📅
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 162 dagar
Útboðsskilmálar
Opnunardagsetning: 2026-01-15 13:00:00 📅
Breytingar
Texti sem á að leiðrétta í upprunalegu tilkynningunni
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Aðrar viðbótarupplýsingar
Aðalástæða breytingar: Upplýsingar uppfærðar
Upplýsingar um breytingar
Auðkenni breyttrar útgáfu auglýsingar: ebf600b3-ffc0-4333-90a4-377d11271aea-01
Heimild: OJS 2025/S 231-793491 (2025-11-28)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 0 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): ITT Documents
Gæðaforsenda (vægi): 8767
Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)
Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur ✅
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta:
Dagsetning samningsgerðar: 2026-05-18 📅
Heiti: ICU Gjörgæslurúm-Icepharma
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 0 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Auðkenni hluta eða hóps hluta:
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Fastus
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Vörusala
Póstföng: Siðumuli 16
Póstnúmer: 108
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Herdís Þórisdóttir
Tölvupóstur: herdis@fastus.is 📧
Sími: +3545803900 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 29 500 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Icepharma
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Heilbrigðissvið (söluhópur 3)
Póstföng: Lynghals 13
Póstnúmer: 110
Póstbær: Reykjavík
Tengiliður: Auðunn Rúnar Gissurarson
Tölvupóstur: audunn@icepharma.is 📧
Sími: +3545408000 📞
Auðkenni tilboðs:
Nafn: Öryggismiðstöð Íslands hf.
Innlent skráningarnúmer:
Deild: Sales
Póstföng: Askalind 1
Póstnúmer: 201
Póstbær: Kopavogur
Tengiliður: Reynir Olafsson
Tölvupóstur: utbod@oryggi.is 📧
Sími: +3545702400 📞
Heimild: OJS 2026/S 170-607347 (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 0 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): ITT Documents
Gæðaforsenda (vægi): 8767
Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)
Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur ✅
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta:
LOT-0000
Dagsetning samningsgerðar: 2026-05-18 📅
Heiti: ICU Gjörgæslurúm-Icepharma
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 0 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Fastus Arjo
Auðkenni hluta eða hóps hluta:
LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Fastus
Innlent skráningarnúmer:
6404061270
Deild: Vörusala
Póstföng: Siðumuli 16
Póstnúmer: 108
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Herdís Þórisdóttir
Tölvupóstur: herdis@fastus.is 📧
Sími: +3545803900 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 29 500 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs:
Icepharma/Baxter(Hillrom)
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Icepharma
Innlent skráningarnúmer:
6202696119
Deild: Heilbrigðissvið (söluhópur 3)
Póstföng: Lynghals 13
Póstnúmer: 110
Póstbær: Reykjavík
Tengiliður: Auðunn Rúnar Gissurarson
Tölvupóstur: audunn@icepharma.is 📧
Sími: +3545408000 📞
Auðkenni tilboðs:
ICU final
Nafn: Öryggismiðstöð Íslands hf.
Innlent skráningarnúmer:
4109953369
Deild: Sales
Póstföng: Askalind 1
Póstnúmer: 201
Póstbær: Kopavogur
Tengiliður: Reynir Olafsson
Tölvupóstur: utbod@oryggi.is 📧
Sími: +3545702400 📞
Heimild: OJS 2026/S 170-607347 (2026-09-02)
Ný innkaup í tengdum flokkum 🆕