Fetal monitors, accessories and consumables for Landspítali - University Hospital

Landspítali Háskólasjúkrahús

Landspítali - University hospital calls for tender for Fetal monitors and consumables. Further description is in the tender documents available electronically from the Mercell Tendsign procurement portal.

Lokafrestur

Lokafrestur móttöku tilboða var 2025-06-30. Innkaupin voru birt 2025-05-28.

Seljendur

Eftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:

Hver? Hvað? Hvar?
Saga innkaupa
Dagsetning Skjal
2025-05-28 Útboðsauglýsing
2026-09-02 Tilkynning um veitingu samnings
Útboðsauglýsing (2025-05-28)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Fetal monitors, accessories and consumables for Landspítali - University Hospital
Tilvísunarnúmer: 35031
Stutt lýsing:
Landspítali - University hospital calls for tender for Fetal monitors and consumables. Further description is in the tender documents available electronically from the Mercell Tendsign procurement portal.
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Læknisbúnaður 📦
Lýsing
Innra auðkenni: 35031
Land: Ísland 🇮🇸
Framkvæmdarstaður: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Lengd: 2 ár
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000

Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2025-06-30 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2025-06-30 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavík
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 161 dagar
Upplýsingar um rammasamning eða kvikt innkaupakerfi
Rammasamningur við nokkra söluaðila
Hámarksfjöldi þátttakenda: 10
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2025-06-30 13:00:00 📅
Staður: Reykjavík
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar
Rafrænar greiðslur verða notaðar

Lagalegar, efnahagslegar, fjárhagslegar og tæknilegar upplýsingar
Skilyrði fyrir þátttöku
Útilokunarástæða:
Barnavinna og aðrar tegundir mansals
Greiðsla almannatryggingagjalda
Greiðsla skatta
+ 5 til viðbótar
Hryðjuverkabrot eða brot tengd hryðjuverkastarfsemi
Peningaþvætti eða fjármögnun hryðjuverka
Spilling
Svik
Þátttaka í skipulagðri glæpastarfsemi
Lýsing á útilokunarástæðum: As stated in the tender Documents

Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Landspítali Háskólasjúkrahús
Innlent skráningarnúmer: 5003002130
Deild: Innkaupadeild
Póstföng: Skaftahlid 24
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Ragnar Davíðsson
Tölvupóstur: ragnard@landspitali.is 📧
Sími: 3548245276 📞
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Heilbrigði
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=60072 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=60072&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer: Yfirskattanefnd
Deild: Yfirskattanefnd
Póstföng: Skaftahlíð 24
Póstnúmer: 104
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Yfirskattanefnd
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 5758700 📞
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2025/S 104-351356 (2025-05-28)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-09-02)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 111 000 000 ISK 💰
Matsforsendur
Gæðaforsenda (heiti): See Tender Documents
Gæðaforsenda (vægi): 100

Ferli
Tegund vægis: Vægi (stig, nákvæmt)

Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Dagsetning samningsgerðar: 2025-10-29 📅
Heiti: Fetal monitor, accessories and consumables-DICO AS
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða: 2
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 111 000 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: 35031-Fetal monitors etc
Auðkenni hluta eða hóps hluta: LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Dico as
Innlent skráningarnúmer: 985691088
Deild: Salg
Póstföng: Lilleakerveien 23
Póstnúmer: 0283
Póstbær: Oslo
Svæði: Innlandet 🏙️
Land: Noregur 🇳🇴
Tengiliður: Bård Marken
Tölvupóstur: lb@dico.no 📧
Sími: +4722906660 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 11 100 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: Fastus heilsa/ Huntleigh 35031
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Fastus
Innlent skráningarnúmer: 6404061270
Deild: Sales
Póstföng: Siðumuli 16
Póstnúmer: 108
Póstbær: Reykjavik
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Robert Lee Tomasson
Tölvupóstur: robert@fastus.is 📧
Sími: +3545803900 📞

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Vefslóð: https://yskn.is 🌏
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: See Tender Documents
Heimild: OJS 2026/S 170-607193 (2026-09-02)