Pickup trucks for The Icelandic Road and Coastal Administration (IRCA)

Ríkiskaup

Pickup trucks for The Icelandic Road and Coastal Administration (IRCA)

Lokafrestur

Lokafrestur móttöku tilboða var 2024-04-15. Innkaupin voru birt 2024-03-11.

Seljendur

Eftirfarandi seljendur eru nefndir í veitingarákvörðunum eða öðrum útboðsgögnum:

Hver? Hvað? Hvar?
  • • Oslo og Viken › Oslo
Saga innkaupa
Dagsetning Skjal
2024-03-11 Útboðsauglýsing
2026-07-03 Tilkynning um veitingu samnings
Útboðsauglýsing (2024-03-11)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heiti: Pickup trucks for The Icelandic Road and Coastal Administration (IRCA)
Tilvísunarnúmer: 22210
Stutt lýsing: Pickup trucks for The Icelandic Road and Coastal Administration (IRCA)
Tegund samnings: Aðföng
Vörur/þjónusta: Vélknúin ökutæki 📦
Aðrar takmarkanir á framkvæmdarstað: Hvar sem er á Evrópska efnahagssvæðinu
Lýsing
Innra auðkenni: 22210
Heiti: Almennt útboð
Upplýsingar um rafrænar skrár
Tilboð verða að vera lögð fram í formi rafrænna skráa eða innihalda rafræna skrá
Heiti
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000

Ferli
Tegund ferlis
Opið útboð
Lagagrundvöllur: Tilskipun 2014/24/ESB
Stjórnsýsluupplýsingar
Lokafrestur fyrir móttöku tilboða eða þátttökubeiðna: 2024-04-15 12:00:58 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða: 2024-04-15 13:00:00 📅
Skilyrði fyrir opnun tilboða (staður): Reykjavik
Tungumál sem hægt er að leggja fram tilboð eða þátttökubeiðnir á: enska 🗣️
Lágmarkstímabil sem bjóðandinn verður að viðhalda tilboðinu: 89 dagar
Útboðsskilmálar
Þróaðrar eða viðurkenndrar rafrænnar undirskriftar eða innsiglis (skv. reglugerð (ESB) nr. 910/2014) er krafist
Opnunardagsetning: 2024-04-15 13:00:00 📅
Staður: Reykjavik
Rafræn skrá: Heimilt
Rafrænir reikningar: Áskilið
Rafrænar pantanir verða notaðar
Rafrænar greiðslur verða notaðar
Frestur til að óska eftir viðbótarupplýsingum: 2024-04-08 00:00:00 📅

Lagalegar, efnahagslegar, fjárhagslegar og tæknilegar upplýsingar
Skilyrði fyrir þátttöku
Útilokunarástæða:
Barnavinna og aðrar tegundir mansals
Hryðjuverkabrot eða brot tengd hryðjuverkastarfsemi
Peningaþvætti eða fjármögnun hryðjuverka
+ 3 til viðbótar
Spilling
Svik
Þátttaka í skipulagðri glæpastarfsemi
Lýsing á útilokunarástæðum: See tender documents.

Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Nafn: Ríkiskaup
Innlent skráningarnúmer: 6601694749
Deild: Procurement
Póstföng: Borgartún 26
Póstnúmer: 105
Póstbær: Reykjavík
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Bára Hafsteinsdóttir
Tölvupóstur: bara.hafsteinsdottir@rikiskaup.is 📧
Sími: +3545301400 📞
Vefslóð: http://www.rikiskaup.is 🌏
Tegund kaupanda
Aðili sem fellur undir opinberan rétt
Aðalstarfsemi
Almenn opinber þjónusta
Samskipti
Vefslóð skjala: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=12581 🌏
Vefslóð til þátttöku: https://tendsign.com/doc.aspx?MeFormsNoticeId=12581&GoTo=Tender 🌏
Rafræn skil: Áskilið

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Nafn: Kærunefnd útboðsmála
Innlent skráningarnúmer: Kærunefnd útboðsmála
Póstbær: Reykjavik
Land: Ísland 🇮🇸
Tölvupóstur: knu@yfirskattanefnd.is 📧
Sími: 003545758700 📞
Upplýsingar um rafræn verkflæði
Rafræn reikningagerð verður samþykkt
Heimild: OJS 2024/S 051-148935 (2024-03-11)
Tilkynning um veitingu samnings (2026-07-03)
Hlutur
Umfang innkaupanna
Heildarvirði innkaupanna (án vsk): 63 611 700 ISK 💰
Matsforsendur
Verð
Verð (vægi): 0

Ferli
Tegund fastrar tölu: Fast gildi (heild)

Veiting samnings
Samningur/hluti er veittur
Endurskoðunarferli
Fjöldi kvartenda: 0
Auðkennisnúmer hluta: LOT-0000
Samningsnúmer: BL ehf
Dagsetning samningsgerðar: 2024-12-31 📅
Upplýsingar um tilboð
Fjöldi mótteknra tilboða frá litlum og meðalstórum fyrirtækjum: 3
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 28 350 000 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: Mars 2024 Pickup
Auðkenni hluta eða hóps hluta: LOT-0000
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: BL ehf
Innlent skráningarnúmer: 6302110500
Deild: Vörusala
Póstföng: Sævarhöfða 2
Póstnúmer: 110
Póstbær: Reykjavík
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Land: Ísland 🇮🇸
Tengiliður: Jóhann Berg Þorgeirsson
Tölvupóstur: jberg@bl.is 📧
Sími: 003545258000 📞
Stærð sigurvegara: Örfyrirtæki, lítill eða meðalstór
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 69 503 400 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: Pallbílar
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: TK Bílar ehf
Innlent skráningarnúmer: 5804060680
Póstföng: Kauptún 6
Póstnúmer: 210
Póstbær: Garðabær
Tengiliður: Hlynur Ólafsson
Tölvupóstur: hlynur@toyota.is 📧
Sími: 5705070 📞
Upplýsingar um virði samnings/hluta (án vsk)
Heildarvirði samnings/hluta: 75 916 500 ISK 💰
Auðkenni tilboðs: 22210 Pickup trucks for The Icelandic Road and Coastal
Nafn og heimilisfang verktaka
Nafn: Hekla hf.
Innlent skráningarnúmer: 6001695139
Póstföng: Laugavegi 174
Póstnúmer: 105
Tengiliður: Harry Sampsted
Tölvupóstur: harry@hekla.is 📧
Sími: 590 5000 📞

Kaupandi
Nafn og heimilisföng
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️

Frekari upplýsingar
Endurskoðunaraðili
Póstföng: Stjórnarráðshúsið við Lækjartorg
Póstnúmer: 101
Svæði: Höfuðborgarsvæði 🏙️
Vefslóð: https://www.stjornarradid.is 🌏
Endurskoðunarferli
Nákvæmar upplýsingar um lokafrest(i) fyrir endurskoðunarferli: About one month
Heimild: OJS 2026/S 128-466550 (2026-07-03)